ญาคิคนไข้

ญาคิคนไข้

ผู้เยี่ยมชม

การบริการ (504 อ่าน)

12 ส.ค. 2566 10:26

สวัดดีค่ะเป็นญาติคนไข้ที่พาไปหาหมอขอชื่นชม บุคคลากรตรงที่รักษาโควิดค่ะ และคนที่เปิดบัตรใส่เดรสสีดำ ประทับใจตรงให้คำแนะนำเรื่องสิทธิและให้กำลังใจตัวผู้ป่วยค่ะสอบถามอาการน้ำเสียงดีมากๆยิ้มแย้มพูดจาไพเราะตอนแรกคิดว่าเป็นกับคนไข้ที่ค่อนข้างแต่งตัวมีฐานะอย่างเดียวรึเปล่าเรานั่งมองสังเกต กับคุณลุงแก่ๆก็พูดเช่นเดียวกันเราไปหลายครั้งประทับครั้งนี้มากๆค่ะ เจอตรงเคาน์เตอร์ตึกข้างหน้าก็เป็นเช่นนี้ค่ะ ไม่ทราบว่าชื่ออะไร??? และพยาบาลที่รักษาโควิดน่ารักเช่นกัน พูดจาดีน่าฟัง เราแอบปลื้มเลยค่ะ เพราะมารักษาที่นี้ตลอดไม่ค่อยได้เจอแบบนี้สักเท่าไหร่ ทำให้เราประทับใจจริงๆค่ะ ชื่นชม ไปรักษาวันที่ 11 สิงหาคม 66 ขอบคุณการรักษาดูแลที่ดีนะค่ะ

ญาคิคนไข้

ญาคิคนไข้

ผู้เยี่ยมชม

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

ผู้ดูแล

16 ส.ค. 2566 10:22 #1

ขอบคุณมากครับ

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้