ข้าว

ข้าว

ผู้เยี่ยมชม

สิทธิบัตรทองเสีนค่าคลอดไหม (643 อ่าน)

24 มิ.ย. 2566 01:18

ถ้าเรามีสิทธิบัตรทองอยู่ราชพิพัฒน์ต้องเสียค่าคลอดไหมหรือเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคะ

ข้าว

ข้าว

ผู้เยี่ยมชม

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

ผู้ดูแล

25 ก.ค. 2566 11:37 #1

บัตรทองที่ รพ ราชพิพัฒน์ ไม่เสียค่าคลอดนะครับ แต่อาจจะมีค่าเวชภัณฑ์ส่วนต่างเล็กน้อยนะครับ

ยกเว้น ว่าแอดมิทห้องพิเศษเดี่ยวจะมีค่าห้องครับ

ขออนุญาตแจ้งเพิ่มเติม โมเดล ส่งต่อ รพร. ก็ไม่ต้องเสีย ค่าใช้จ่ายนะครับ

ถ้า บัตรทองที่อื่น เสีงเงินครับ

รบกวนแอดไลน์ เพื่อสอบถามเพิ่มเติม ที่ไลน์ไอดี @1rpp ครับ

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image