เกรียงไกร

เกรียงไกร

ผู้เยี่ยมชม

จุดรับจ่ายยาใช้เวลารอนาน (570 อ่าน)

8 พ.ค. 2566 13:08

อยากให้โรงพยาบาลเพิ่มจุดรับจ่ายยาให้มากกว่า 1 จุดจะได้ไหมครับ คนไข้ทุกแผนกมารอรับยาที่เดียว ปัจจุบันใช้เวลารอยาเกินกว่า 1 ชั่วโมงครึ่งแล้ว

เกรียงไกร

เกรียงไกร

ผู้เยี่ยมชม

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

ผู้ดูแล

25 ก.ค. 2566 11:04 #1

ขอบคุณที่แนะนำเข้ามานะคะ

ตอนนี้ในปัจจุบัน โรงพยาบาลราชพิพัฒน์ ได้เพิ่มจุดรับยาเพิ่มขึ้นมาอีก 1 จุด อยู่ที่ ชั้น 2 อาคารภูมิพิพัฒน์ค่ะ

อยู่ข้างๆ คลินิกศัลยกรรม และอายุรกรรมค่ะ เพื่อลดความแออัดที่จุดรับยาเดิมค่ะ

แนะนำบริการเพิ่มเติมได้ที่ ไลน์ไอดี @1rpp นะคะ

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image