K

K

ผู้เยี่ยมชม

เสียงตอบรับอัตโนมัติของเบอร์โทรโรงพยาบาล เสียงเบามาก (319 อ่าน)

5 เม.ย 2566 10:27

โทรไปทีไร เพิ่มเสียงสุดยังแทบไม่ได้ยิน ปรับปรุงด้วยนะครับ ลองโทรได้เลยครับ เบอร์ 02 ทั้งสองเบอร์

K

K

ผู้เยี่ยมชม

คนมาใช้บริการ

ผู้เยี่ยมชม

8 ก.ค. 2566 18:10 #3

เช้าวันอังคารที่ 27/6/2023 โทรจ่อเบอร์ 148 อายุรกรรม มี ผญ.รับสาย เราบอกว่าขอสายคุณ.....หน่อยค่ะ ทันใดนั้น ผู้ที่รับสายพูดว่า "หากจะโทรมาเลื่อนนัดให้โทรมาตอนบ่ายโมง ตอนนี้ จอไม่ว่าง พยาบาลยุ่งกันหมด" แล้วก้อวางสายทิ้งไป....

ดังนั้น กรุณาทาง รพ. สอนและอบรม ด้วยน่ะค่ะ คนไข้ไม่มีใครอยากมา รพ.โดยไม่จำเป็น , พยาบาล คนที่รับสาย ก้อเช่นกันค่ะ อย่าสักแต่มีชุดสีขาวใส่ มีหมวกใส่อยู่บนกะบาล อ่อ ...นางท่านนี้อาจจะไม่มีก้อได้ ...เอาเป็นว่า ผู้อำนวยการ หรือ หัวหน้าตรงแผนกนี้ ช่วยดูแลมารยาทด้วย หากไม่พร้อมที่จะมาเป็นผู้ให้บริการ ก้อควรไปอยู่ตรงอื่นเถอะค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

ผู้ดูแล

5 เม.ย 2566 14:54 #1

ตอนนี้ รพ.ราชพิพัฒน์ ได้เพิ่มเบอร์โทรศัพท์รูปแบบใหม่ ลองโทรเบอร์ 02 102 4222 ค่ะ

ผู้ดูแล

K

K

ผู้เยี่ยมชม

7 เม.ย 2566 20:34 #2

เสียงดังดีแล้วครับ ขอบคุณค้าบ

K

K

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้