พิค

พิค

ผู้เยี่ยมชม

การติดต่อทางโทรศัพท์ยากมาก (1215 อ่าน)

14 ธ.ค. 2565 12:04

เป็นผู้ใช้บริการของทางราชพิพัฒน์นะคะ ได้เห็นการพัฒนาของทางโรงพยาบาล ก็ยังชื่นชมว่า ปรับปรุงบริการ

และเจ้าหน้าที่ รวมทั้งคุณหมอ และโครงการต่างๆ ดีขึ้นมาก แต่อยากให้ปรับปรัง ระบบโทรศัพท์ค่ะ

ติดต่อยากมาก ๆ ไม่มีผู้รับสาย บางทีก็เข้าระบบอัตโนมัติ และตัดสายทิ้งไปเลย ไม่สามารถที่จะโทรติดและได้คุยกับเจ้าหน้าที่

ทางโรงพยาบาลผ่านทางโทรศัพท์ ที่ทางโรงพยาบาลให้ไว้ได้เลย เบอร์ที่ปรากฎในเวปไซด์ต่างๆ ติดต่อได้ยากมาก ๆค่ะ

ถ้าบริการทุกอย่างดี แต่มาเสียเพราะการสื่อสารทางโทรศัพท์ที่ไม่สามารถจะติดต่อได้ก็เป็นที่น่าเสียดายนะคะ ขอให้ทางโรงพยาบาลรับไป

พิจารณาปรับปรุงด้วยค่ะ

พิค

พิค

ผู้เยี่ยมชม

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

ผู้ดูแล

22 ธ.ค. 2565 11:17 #1

เราเพิ่มช่องทางการติดต่อให้ ติดต่อผ่านไลน์ได้เพิ่มครับ แนะนำให้ แอดไลน์ไอดี @1rpp ครับ

และตอนนี้ กำลังดำเนินการปรับปรุงระบบโทรศัพท์อยู่เช่นกันครับ

ผู้ดูแล

ผู้ดูแล

8 ก.ย. 2566 15:30 #9

ทางโรงพยาบาล มีเบอร์โทรศัพท์เบอร์ใหม่แล้วนะครับ

เป็นเบอร์ 02 102 4222 ครับ

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image