วัฒนะชาติ

วัฒนะชาติ

ผู้เยี่ยมชม

ช่วยตรวจสอบระบบเรียกคิว (54 อ่าน)

14 มิ.ย. 2566 19:30

มาโรงพยาบาลช่วงสาย ยื่นบัตรเรียบร้อย พยาบาลบอกต้องรอนานนะ ให้มาช่วงบ่าย แต่อย่าเกืนบ่าย 3 เรามาบ่าย 3 ห้านาที ยื่นเอกสารเรียบร้อย เลยโหลดหมอ กทม ขึ้นมาดูคิว เหลืออีก 6 คิว นั่งไปสักพักครึ่งชั่วโมง มาดู ขึ้นเป็น 8 คิว เลยแจ้งพยาบาล พยาบาลบอกหมดเวลาย้ายมานอกเวลา นั่งดูคิว เหลือ 6 คิว นั่งเล่นมือถือไป ดูคิวไปเรื่อยๆ เหลือ 2 คิวอยู่นานมาก มีคนอื่นแซงเข้าไปตลอด เลยเข้าไปถามพยาบาลๆบอกเรียกไปแล้ว แต่ไม่จริงครับดูหน้าจอก็ไม่มีว่าเรียกผ่านไปแล้ว มันค้างอยู่ที่ 2 คิว นับรวมเวลาจากบ่าย 3 ที่ว่าเหลือ 6 คิว รวมแล้ว 4 ชั่วโมง ช่วยตรวจสอบระบบหน่อยครับ

วัฒนะชาติ

วัฒนะชาติ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image