PP

PP

Guest

คลอดบุตรสิทธิ์ข้าราชการเบิกจ่ายตรงกรมบัญชีกลาง (565 views)

4 Aug 2023 15:04

อยากทราบค่าใช้จ่ายส่วนต่างค่าคลอดบุตรและค่าห้องพักพิเศษ สามีเป็นข้าราชการ ภรรยาใช้สิทธิ์เบิกจ่ายตรงกรมบัญชีกลาง เบิกได้ทั้งหมดเลยไหมครับโดยไม่ต้องสำรองจ่ายไปก่อน อยากทราบคร่าวก่อนจะได้เตรียมค่าใช้จ่ายถูก

PP

PP

Guest

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

Admin

16 Aug 2023 10:27 #1

สิทธิ์เบิกจ่ายตรงไม่ต้องสำรองจ่ายค่ะ

ไม่เสียค่าคลอด

แต่จะเสียค่าห้องพัก ถ้าพักห้องพิเศษเดี่ยวค่ะ

ห้องสามัญและพิเศษรวม ไม่เสียค่าห้องค่ะ

Admin

เต่า

เต่า

Guest

12 Dec 2023 08:47 #28

อยากทราบราคาห้องคลอดห้องพักพิเศษเดี่ยว ที่ต้องจ่ายส่วนต่างจากสิทธิ์เบิกจ่ายตรง คราวๆ คะ

เต่า

เต่า

Guest

Admin

26 Apr 2024 14:50 #29

ราคาห้องพิเศษ ดูตามลิงค์นี้ได้เลยครับ

ค่าห้องพิเศษ

Admin

Post reply
CAPTCHA Image