ฐิติพรรณ

ฐิติพรรณ

Guest

ตรวจสอบแพทย์รักษาภูมิคุ้มกันผิดปกติ (250 views)

22 Mar 2023 11:58

สวัสดีค่ะ ดิฉันมีสิทธิบัตรทอง รพราชพิพัฒน์ แต่ตอนนี้ตรวจรักษาโรคระบบประสาทภูมิคุ้มกันผิดปกติ คลินิคระบบประสาท คลินิค MS รพศิริราช เนื่องจากค่ายาแพงมาก ยากดภูมิ อยากย้ายมาเริ่มรักษาที่ ราชพิพัฒน์ จะทำได้ไหม มีขั้นตอนอย่างไร

ฐิติพรรณ

ฐิติพรรณ

Guest

โรงพยาบาลราชพิพัฒน์

Admin

30 Mar 2023 15:09 #1

สามารถมารักษาที่ รพ.ราชพิพัฒน์ ได้ครับ

ถ้าเกินความสามารถ แพทย์จะทำหนังสือส่งตัวเพื่อรับผิดชอบค่าใช้จ่ายให้ครับ

แนะนำขอเอกสาร สรุปการรักษาจาก รพ.ศิริราช นำเอกสาร ทั้งหมดมาติดต่อ ที่คลินิกตรวจโรคทั่วไป อาคารเฉลิมพระเกียรติชั้น 1 ครับ

มาครั้งแรก รบกวนมาแต่เช้านะครับ ก่อน 7.00 น. ครับ

ในวันเวลาราชการนะครับ จันทร์ - ศุกร์ เว้นวันหยุดราชการครับ

Admin

Post reply
CAPTCHA Image